forum

- Fountainstand - (Std Only) 16:9

posted
Total Posts
3
Topic Starter
Iambosszie
เฮลโล่
ครั้งแรกของผม กับการทำสกิน(ที่ไม่น่าจะเรียกว่าทำเลยก็ได้ XD)
นั้นก็คือ
.

.

.

แรงบันดาลใจใด้มาจาก Hana N Fountainstand จาก hanayamata หรือชื่อไทยสวยๆเลยก็คือ "บุษบาภาษาศิลป์~~
เหตุผลหรอ?
นี่คือ waifu ผม ฉะนั้น นี่คือ waifu skin
เกือบทั้งหมดของ skin นี้ design โดย MouseNotRespond (ยกเว้น Hitcircle,cursor ที่ขโมยมาจาก seouless cookiezi skin ด้วยเหตุผลที่ มันอ่านง่ายดี และ hitต่างๆ ก็เอามาจาก Garven เพราะก่อนหน้านี้ใช้ yugen เป็นฐาน แล้วปรับแค่บางส่วน)
และสกินนี้ การใช้งานมาก่อนคุณภาพ (ผมnoob photoshop ครับ และอีกอย่าง ตัวละครนี้ มีfanartน้อยมากกกกกก จนต้องเอาภาพจาก animation มาใช้)

สนใจหรอ? อยากได้หรือ? ตรงนี้เลย
https://puu.sh/wWDw7/f0950a77ce.osk (มันเป็น 16:9 นะ)
Thanks you for coming to this forum
Feel free to comment :D
SleepingD
เเต่ก็ทำออกมาดี nice!!
Topic Starter
Iambosszie

SleepingD wrote:

เเต่ก็ทำออกมาดี nice!!
โอ้ ขอบคุณฮับ
แนะนำ/ติชม ยังไงบอกได้เลยนะฮะ
Please sign in to reply.

New reply