forum

ถามเรื่องบัญชีผู้ใช่หน่อยค่ะ [พลีส]

posted
Total Posts
5
Topic Starter
lovelyloner
คือไม่ได้เล่นนานมากกกก
เเล้วพอกลับมาจะล็อกอินบัญชีเก่า

เราต้อง verify มันก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะคะเเต่ว่า

เราลืมอีเมลที่ใช้สมัครง่ะ...

ก็ 5 ปีเเล้วอีเมลก็เปลี่ยนลืมไปหมดเลย

ทำไงดีคะ ; w ; จะแห้งตายเเล้ว

รึสมัครใหม่เลยดี...?
Maienso
login เข้าหน้าเว็บไปเปลี่ยน Email ได้ไหมนะ ?
Setting → Profile → Edit account settings
Topic Starter
lovelyloner
ไม่ได้เลยค่ะมันต้อง VERIFY ก่อน ฮือ.....
SleepingD
verify ก็ต้องสมัครใหม่ลูกเดียวเเหละ เสียใจด้วยครับ!!
jiji2553

lovelyloner wrote:

คือไม่ได้เล่นนานมากกกก
เเล้วพอกลับมาจะล็อกอินบัญชีเก่า

เราต้อง verify มันก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะคะเเต่ว่า

เราลืมอีเมลที่ใช้สมัครง่ะ...

ก็ 5 ปีเเล้วอีเมลก็เปลี่ยนลืมไปหมดเลย

ทำไงดีคะ ; w ; จะแห้งตายเเล้ว

รึสมัครใหม่เลยดี...?
Please sign in to reply.

New reply