forum

Warak - Love Song

posted
Total Posts
8
Topic Starter
HaPPyViRuS_old
This map has been deleted on the request of its creator. It is no longer available.
pete2528
มาใหม่โหลดอีกรอบ
สู้ๆครับ
:lol:

ดาว ยังบ่ให้เล่นก่อนถูกใจจะมาแจก

เล่นแล้ว T^T มันเข้าถึงอารมณ์มากเลยซาร่า มีดาว10ดวงจะโยนให้เลย
Cyril Scarlet
พวกรายระเอียดย่อยยิบ ให้พลอยกับ DJPop มาเช็คให้น่าจะชัวกว่า

ผมคงช่วยบอกได้แค่ พวก ระยะที่วางเท่ากันโดย ภายในคอมโบเดียวกัน

ไม่ควรจะวางในระยะที่เท่ากันมั้งฮะ

เวลากด มันจับจังหวะไม่ได้ด้วย

อย่างเช่น 00:11:04 ~ 00:11:67 อะครับ

ที่เห็นชัดเจนก็น่าจะส่วนนี้เท่านั้นอ่ะครับ ^^
skappy7777
ขอบคุณมากจะ ลองปรับใหม่

สงสัยหัวไม่ไป เพราะ ง่วงมากอยากให้มันเสร็จเร็วๆ

จะพยายามวางโน๊ตให้ สวยงามค่ะ

แต่ก็พอจะรู้ตัวว่า วางโน๊ต ด้านข้างจอทั้ง ซ้าย และ ขวา สูงไป ในบางจุด

กำลังคิดว่าจะเอาวางแบบไหนดี

ม๊วฟ จะไปให้ดาวกลับเป็นการตอบแทน
^^~
Cyril Scarlet
00:11:67 (4) วางไกล้ 3 ไปครับ
00:42:62 (8) ใส่คอมโบใหม่น่าจะสวยกว่า แต่ก็แล้วแต่ฮะ ตรงนี้
00:46:73 (4) ^
01:23:67 (7)^

ส่วนเสียง ถ้าว่างก็ลองๆเล่นใช้ Grean Line + ใส่เป็นจังหวะมั่งก็ได้นะฮะ CLAP ตลอด เหมือนเยอะไป

แต่ส่วนนี้ก็แล้วแต่สไตล์แต่ละคนฮะ
orioncomet
เข้ามาบอกว่า ชื่อดีพพิมพ์ผิด ที่ถูกคือ "Happiness" นอกนั้นมา mod ทีหลัง พลอยไปข้างนอกก่อน > <'
*I just want to told you that your diff [Normal-Happyness] was wrong, It should be [Normal-Happiness]*
after this I will modding later I gotta go now~ > <'
Topic Starter
HaPPyViRuS_old
แก้ไขให้ แล้วนะคะ

แต่เหลือ ระดับ ยากสุด

กำลังจัดทำ มาให้สูบไป จิ้ม

ขอบคุณทุก mod ค่ะ ~

:) :) :) :) :) :) :)
gatenga
ทุกเวลทำมาดีละให้เลย1ดาว

ไม่เหมือนผมสร้างไม่เก่งเล่นเก่ง- -

(สถานะเริ่มสร้างเก่ง)
BanchoBot
This modding thread has been migrated to the new "modding discussions" system. Please make sure to re-post any existing (and unresolved) efforts to the new system as required.
Please sign in to reply.

New reply