forum

ใครมีสกินงามๆบ้าง

posted
Total Posts
6
Topic Starter
AiriChanLovely
อยากได้สกิน เกมOsu แบบ originalแบบในDSจัง เสียงตอนเริ่มแบบนั้นด้วยอ่ะครับมีใครเคยเจอไหม

มีสกินสวยๆมาแบ่งกันล่ะกันครับขอบคุณครับ
Cyril Scarlet
ลองไป Forum Skining ดูสิ มีคนทำไว้เยอะเลย
orioncomet
Kharl
วิธีโหลดสกินแบบง่ายๆครับ

1. เปิดตัว updater ขึ้นมา (osume.exe อยู่ในโฟลเดอร์ของเกมนี้)
  2. คลิกแถบ Extras
  3. ติ๊กที่กล่องหน้าชื่อสกิน ตัว updater จะโหลดพร้อมติดตั้งสกินให้เอง
สกินที่มีให้เลือกอาจจะมีไม่ครบ แต่ทุกอันเป็นอันที่เลือกแล้วว่าคุณภาพใช้ได้ครับ
orioncomet
^
^
มันไม่สวยอ้ะ :(
Cyril Scarlet
ไม่ได้ใช้ skin อื่น

ทำเองตลอด ไม่งั้นไม่โดนใจ (●´ω`●)
Please sign in to reply.

New reply