forum

เพลงมันเร็วอะ ไม่ได้กด ความเร็วคูณ2 ด้วย -*-

posted
Total Posts
9
Topic Starter
monknarak21
คือว่า พอเข้าเกมส์ไปแล้วเพลงมันเร็ว ๆ รั่ว ๆ อะ
ไม่รู้จะแก้ยังไงดี
ถามคนในเกมส์ก้อบอกมาว่า ปกติดี
- -?
แต่เพลงเรามันเร็ว ๆ มาก ๆ เลย
-*-
บ้างทีมันก้อเป็นบ้างทีมันก้อไม่เป็น
เอาจัยยากจิง ๆ
แก้ไขได้จะขอบคุงมากเลยค่ะ
orioncomet
ที่บอกว่าเร็วมากนี่เล่นระดับอะไร

ถ้ายังไงก็ลองเล่นระดับ [Easy] ดูก่อน

ถ้ามันยังเร็วมากก็ลองหาโปรแกรมมาบันทึกหน้าจอ แล้วอัพขึ้น YouTube มาให้ดูหน่อย
Matsuri_old
ไปกดโดนเพลงระดับ 4 ดาว Up (+) เปล่าคะ

มานเพลงไวนะ เพลงไวหรือไม่ไหวดูที่ BPM ของเพลงดูค่ะ และก็ดาวด้วย (ระดับความยาก)

เผลอไปจิ้มเข้าระวังจะวูปไม่รู้ตัวนะ =_=" (โดนบ่อย)
Topic Starter
monknarak21
ยังไม่ทันได้เล่นเลย
เพลงมันก้อเีร็วหั้ยแล้ว -*-
แล้วที่ว่าโปรแกรมหน้าจอแล้วลง ยูทูฟ อะไรนั้นอ่ะทามไงหรอ
อยากจะหั้ยดูจังเลย
-*-
ไม่มีคัยแก้ซักคนงะ
T^T
Cyril Scarlet
วิบัตซะ - -"
poypk

S i R i R u wrote:

วิบัตซะ - -"
เด็กไทยน้อ = =""""
darinendless
กะลุนาชั้ยพาสาไทหั้ยทู่ก
tergviteza
ถ่ายคริปด้วยมือถือมาซิครับ พี่ๆในบรอดน่าจะช่วยได้นะครับ
ถ้าแบบนี้ผมก็เดาปันหาไม่ถูกเหมือนกัน :D
Cyril Scarlet
Posted: Tue Jan 26, 2010 7:18 pm (over 5 months ago)
Please sign in to reply.

New reply