forum

ประกาศผลการคัดเลือกผู้สมัครทีมงาน MAT รอบที่หนึ่ง

posted
Total Posts
3
Topic Starter
Kharl
ผู้ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าร่วมทีมงาน MAT รอบที่หนึ่ง ได้แก่:

DJPop, rust45, NoHItter, Breeze, MarioBros777, Sushi971, Real1, fartownik, Teara และ VanMoNky

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ :D

สำหรับผู้ที่สนใจเข้าร่วมทีมงาน MAT กรุณารอสมัครในรอบต่อไป ซึ่งคาดว่าจะเริ่มเปิดรับสมัครในอีกสามสัปดาห์ครับ
orioncomet

Kharl wrote:

DJPop
>w</

/me กระโดดกอดDJPop

EDIT: เอ่อ... รู้สึกว่าจะมีการคัดออกด้วยเหรอฮะ?
เพราะตอนแรก.. วันนี้พลอยเข้าไปดูมี 46คน ตอนนี้เหลือ 37คน หายไปไหนเกือบ 10คนหว่า.. แล้วก็ตอนแรกไม่มีคนชื่อ rust45.. หรือเปล่า orz
Topic Starter
Kharl
มีทั้งลาออกและคัดออกครับ

MAT ที่ไม่ได้ปฏิบัติหน้าที่อย่างสม่ำเสมอ หรือคุณภาพของการ mod ไม่เป็นที่น่าพอใจ จะถูกเชิญออกครับ ถ้ามีเหตุจำเป็นที่ทำให้เข้ามา mod ไม่ได้ เช่น ติดสอบ เตรียมโปรเจค เดินทาง ฯลฯ สามารถแจ้งลาได้ แต่สุดท้ายแล้ว อำนาจการตัดสินใจจะขึ้นกับคุณ Ephemeral ครับ

แต่โดยส่วนตัว ผมว่า DJPop ไม่น่ามีปัญหาเรื่องนี้อยู่แล้วครับ
Please sign in to reply.

New reply